ตารางบอล

38 เอร์สเตอดีวีซี

Jong PSV
21:30
Excelsior
TOP Oss
23:45
Helmond Sport
NAC Breda
02:00
Jong AZ

17 ลีก เอิง ฝรั่งเศส

แรนส์
22:00
มงต์เปลลิเย่ร์
สตราส์บูร์ก
02:00
นีซ

479 เจลีก

วิสเซล โคเบะ
16:00
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
คอนซาโดเล ซัปโปโร
17:00
นาโกย่า แกรมปัส
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
17:00
ชิมิสุ เอส-พัลส์
กัมบะ โอซาก้า
17:00
เอฟซี โตเกียว
อุราวะ เร้ด ไดมอนส์
17:00
โออิตะ ตรินิต้า
โชนัน เบลล์มาเร่
17:00
สากัน โตสู
ซานเฟรซเซ่ ฮิโรชิม่า
17:00
เวกัลตะ เซนได
คาชิว่า เรย์โซล
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส

479 เจลีก 2

มัตซูโมโตะ ยามากะ
16:00
โตกุชิม่า วอร์ทิส
โตเกียวเวอร์ดี้
16:00
เกียวโต แซงก้า
V-วาเรน นากาซากิ
17:00
โอมิยะ อาร์ดิย่า
FC เรียวเคียว
17:00
มอนเตดิโอะ ยามากาตะ
มิโตะ ฮอลลี่ฮ็อค
17:00
เอฮิเมะ
รีโนฟา ยามากูชิ
17:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
อวิสปา ฟูกูโอกะ
17:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
Giravanz Kitakyushu
17:00
เจอีเอฟ ยูไนเต็ด อิชิฮารา

49477 ไทยลีก 2

สมุทรสาคร เอฟซี
17:45
เจแอล เชียงใหม่ ยูไนเต็ด
เชียงใหม่ เอฟซี
18:00
แพร่ ยูไนเต็ด
อุทัยธานี เอฟซี
19:00
เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ยูไนเต็ด
ลำปาง เอฟซี
19:00
ระนอง ยูไนเต็ด
ชัยนาท ฮอร์นบิล
20:00
หนองบัว พิชญ เอฟซี

99474 World - Club Friendlies

เลกาเนส
15:00
เออิบาร์
ลูกาโน
16:00
Chiasso
Garching
16:00
Pipinsried
Heimstetten
16:00
Pullach
โอซาซูนา
16:00
เดปอร์ติโบ อลาเบส
VfR Mannheim
16:00
Sonnenhof Großaspach
พลีมัธ อาร์ไกล์
17:00
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
Rio Ave
17:00
Boavista
Darmstadt 98
17:00
นอริชซิตี
Oberneuland
17:30
Hamburger SV II
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
18:00
เลสเตอร์ ซิตี้
AaB
18:00
Randers
Lyngby
18:00
Fremad Amager
ฮอฟเฟ่นไฮม์
18:00
ไมนซ์
เลสเตอร์ ซิตี้
18:00
เชฟฟีลด์เวนส์เดย์
Phönix Lübeck
18:00
Todesfelde
Sportfreunde Lotte
18:00
Paderborn 07 II
Darmstadt 98
19:00
นอริชซิตี
Wolfsburg II
19:00
St. Pauli II
Seligenporten
19:00
Greuther Fürth II
Pirmasens
19:00
Eintracht Trier
Aalen
19:00
Eichstätt
โคเปนเฮเก้น
19:00
SønderjyskE
Illertissen
19:00
Augsburg II
Lippstadt 08
19:00
Finnentrop / Bamenohl
St. Gallen
19:30
ไฟร์บวร์ก
Northampton Town
19:30
ลูตัน ทาวน์
คริสตัล พาเลซ
20:00
เพรสตัน นอร์ท เอนด์
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20:00
พีเอสวี
แวร์เดอร์ เบรเมน
20:00
โกรนิงเงิน
Bayern Alzenau
20:00
Schweinfurt
Eintracht Braunschweig
20:00
Hansa Rostock
FC Bocholt
20:00
Preußen Münster
Magdeburg
20:00
Rödinghausen
อ๊อกซ์ฟอร์ด ยูไนเต็ด
20:00
ควีนส์พาร์กเรนเจอส์
Heidenheim
20:00
Unterhaching
เวสต์แฮม
20:00
เบรนท์ฟอร์ด
สตุทท์การ์ดต
20:00
Arminia Bielefeld
ฮอฟเฟ่นไฮม์
20:30
ไมนซ์
Drochtersen / Assel
20:30
HSC Hannover
Arminia Bielefeld
20:30
สตุทท์การ์ดต
โคโลญจน์
20:30
โวล์ฟสบวร์ก
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
บาร์นสลีย์
ท็อตแนม ฮ็อตสเปอร์ส
21:00
เบอร์มิงแฮมซิตี
Türkgücü-Ataspor
21:00
นูเรมเบิร์ก
Dundela
21:00
Glentoran
Ballinamallard United
21:00
Warrenpoint Town
Oldham Athletic
21:00
แบล็กพูล
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
21:00
บาร์นสลีย์
Wealdstone
21:00
โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
Walsall
21:00
เบอร์ตัน อัลเบี้ยน
BB Erzurumspor
21:00
Hatayspor
Gazişehir Gaziantep
21:30
Denizlispor
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
22:00
พีเอสวี
Jahn Regensburg
22:00
เอาก์สบวร์ก
Samsunspor
22:00
แทร็บซอนสปอร์
คอนยาสปอร์
22:00
Gençlerbirliği
Göztepe
22:00
Menemen Belediyespor
Panathinaikos
22:30
Lamia
Atromitos
23:00
OFI
อาแจกซ์
00:00
แฟร้งค์เฟิร์ต
ซานตาคลารา
05:00
Nacional

462 เอฟเอคอมมิวนิตีชีลด์

อาร์เซน่อล
22:30
ลิเวอร์พูล

462 คาราบาว คัพ

เพรสตัน นอร์ท เอนด์
21:00
Mansfield Town
แบล็กเบิร์นโรเวอส์
21:00
ดอนคาสเตอร์ โรเวอร์ส
สโตกซิตี
21:00
แบล็กพูล
Stevenage
21:00
พอร์ตสมัท

38 Netherlands - KNVB Beker

VVOG
19:30
DEM
RKSV Cluzona
19:30
Sparta Nijkerk
DVS '33
19:30
Dongen
Capelle
19:30
Hoogland
Rijnvogels
19:30
JOS Watergraafsmeer
Ter Leede
20:00
Hoogezand
Harkemase Boys
20:00
USV Hercules
HSV Hoek
20:00
OFC Oostzaan
ACV
22:00
Gemert
Hoogeveen
22:00
DOVO
Roda '46 (Zat)
22:00
ADO '20
Staphorst
22:00
HSC '21
AFC II
22:00
GVV Unitas
Barendrecht
22:00
Erp
VV Scherpenzeel
22:00
Groene Ster
DWOW
22:00
Buitenpost
Lisse
22:00
Blauw Geel '38
SteDoCo
22:00
Den Hoorn
Sliedrecht
22:00
VVSB
DTS Ede
22:00
RKVV Best Vooruit
DUNO
22:00
UNA
AWC
22:00
ODIN '59
DOS Kampen
22:00
EVV
Excelsior '31
22:00
Susteren
GOES
22:00
Sportlust '46
Hollandia
22:00
Flevo Boys
OSS '20
22:00
Ajax Amateurs
SVC '08
23:00
HV & CV Quick
Achilles Veen
23:00
NWC

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Tennis Borussia
18:30
Lichtenberg
Energie Cottbus
18:30
Viktoria Berlin
FSV Optik Rathenow
18:30
Auerbach
Altglienicke
18:30
ZFC Meuselwitz
Carl Zeiss Jena
19:00
Lokomotive Leipzig
Chemie Leipzig
21:00
Hertha BSC II
Chemnitzer FC
21:00
Germania Halberstadt

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Stuttgarter Kickers
19:00
Rielasingen-Arlen
SGV Freiberg
19:00
CfR Pforzheim
Ilshofen
19:00
Villingen
Freiburger FC
19:00
Ravensburg
Sandhausen II
19:00
Bissingen
Bruchsal
20:00
Göppinger SV
Reutlingen
20:30
Astoria Walldorf II
Nöttingen
20:30
Neckarsulmer SU
Oberachern
20:30
Spfr. Dorfmerkingen

11 Germany - Oberliga: Nordost-Nord

Strausberg
19:00
Pampow
RSV Eintracht
19:00
CFC Hertha
Rostocker FC
19:00
Stern

11 Germany - Oberliga: Nordost-Süd

Oberlausitz Neugersdorf
19:00
Eilenburg
Union Sandersdorf
19:00
Krieschow

919 Armenia - Premier League

Van
19:45
Pyunik
Gandzasar
22:00
Lori

143 Austria - Austrian Cup

Schwarz-Weiß Bregenz
21:30
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
Deutschkreutz
22:00
Wiener Neustadt
Wolfsberg
22:00
St. Pölten
Dornbirn
22:00
Allerheiligen
Floridsdorfer AC
22:30
Draßburg
Bad Gleichenberg
23:00
Lafnitz
Schrems
23:00
Wacker Innsbruck
Austria Lustenau
23:00
Stripfing
Wattens
00:00
St. Anna
Siegendorf
01:30
แอลเอเอสเค ลินซ์

556 เบลเยี่ยมโปรลีก

AS Eupen
21:15
Sint-Truiden
Cercle Brugge
23:30
Kortrijk
Waasland-Beveren
23:30
OH Leuven
Royal Excel Mouscron
01:45
Zulte-Waregem

556 Belgium - First Division B

Lierse Kempenzonen
01:45
RWDM

507 Bosnia and Herzegovina - Premier Liga

Mladost Doboj Kakanj
21:30
Olimpic Sarajevo
Velez
00:00
Sloga
Sloboda Tuzla
01:00
Siroki Brijeg

507 Bosnia and Herzegovina - First League: FBiH

Jedinstvo Bihac
22:00
Buducnost Banovici
Posusje
22:00
Rudar Kakanj
Zvijezda Gradačac
22:00
Bratstvo Gracanica
Gorazde
22:00
Slaven Zivinice
Igman Konjic
22:00
Capljina
Orasje
22:00
TOSK Tesanj

224 Bulgaria - Parva Liga

Arda
21:00
Botev Plovdiv
Montana
23:00
Levski Sofia
Etar
01:15
ลูโดโกเรต์ส

507 Bosnia and Herzegovina - First League: RS

Rudar Prijedor
21:30
Modrica
Podrinje Janja
22:00
Leotar
Ljubic Prnjavor
22:00
Borac Kozarska Dubica
Slavija
22:00
FK Jedinstvo Brcko
Kozara Gradiska
22:00
Tekstilac Derventa
Sloga Doboj
22:00
Drina Zvornik
Sloboda Novi Grad
22:00
Zvijezda '09 Brgule
Zeljeznicar Banja Luka
22:00
Sutjeska Foca

224 Bulgaria - Vtora Liga

Hebar 1918
22:00
Septemvri Sofia
Sportist Svoge
22:00
Kariana Erden
Septemvri Simitli
23:00
Strumska slava
Sozopol
23:00
Vitosha Bistritsa
Lokomotiv G. Oryahovitsa
00:00
Lovech
Neftohimik
00:00
Dobrudzha 1919

266 Croatia - 1. HNL

Rijeka
22:55
Istra 1961
Hajduk Split
01:05
Slaven Koprivnica

266 Croatia - 2. HNL

Dugopolje
22:00
Orijent 1919
Kustošija
22:00
Rudeš

116 Cyprus - 1. Division

Doxa
22:30
Ethnikos Achna
Enosis
00:30
Olympiakos

245 Czech Republic - Fortuna Liga

Opava
22:00
Karviná
Mladá Boleslav
22:00
Zlín
Slovácko
22:00
Jablonec
เอสเค สลาเวีย ปราก
00:30
Příbram

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Chrudim
16:00
Táborsko
Dukla Praha
22:00
Prostějov
Lisen
22:00
Blansko

2405 Estonia - Meistriliiga

Flora
23:00
Tulevik
Flora
23:00
Legion

1233 Finland - Veikkausliiga

SJK
21:00
RoPS
KuPS
22:30
TPS

1233 Finland - Ykkonen

EIF
20:00
MYPA
MuSa
21:00
KPV

17 ลีกเดอซ์ ฝรั่งเศษ

ก็อง
20:00
Ajaccio
Nancy
20:00
แก็งก็อง
Grenoble Foot 38
00:00
ตูลูส
Dunkerque
00:00
Clermont
Châteauroux
00:00
Auxerre
Le Havre
00:00
อาเมียงส์
Pau
00:00
Rodez
Paris
00:00
วาล็องเซียนส์
Niort
00:00
Chambly
Sochaux
00:00
Troyes

674 Hungary - OTP Bank Liga

Paksi SE
01:30
Mezőkövesd-Zsóry

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Vasas
23:15
Debrecen

1796 Iceland - Inkasso-Deildin

Afturelding
21:00
Fram
Víkingur Ólafsvík
21:00
ÍBV
Grindavík
21:00
Vestri
Thór
22:00
Thróttur Reykjavík
Leiknir Fáskrúdsfj.
23:00
Magni

1796 Iceland - 2. Deild

Völsungur
21:00
Selfoss
Vídir
22:00
Fjardabyggd
Dalvík / Reynir
23:00
ÍR
Kári
23:00
KF

455 Republic of Ireland - Premier Division

Sligo Rovers
02:45
Bohemians

455 Republic of Ireland - First Division

Cobh Ramblers
02:00
Wexford Youths
Longford Town
02:30
Cabinteely

455 Republic of Ireland - FAI Cup

Drogheda United
23:00
Derry City
Bray Wanderers
01:45
Finn Harps

802 Israel - Ligat ha'Al

Ashdod
23:00
Ironi Kiryat Shmona
Bnei Sakhnin
23:45
Bnei Yehuda
Hapoel Kfar Saba
00:30
Hapoel Tel Aviv

748 Latvia - Virsliga

Tukums
19:00
Liepāja
Jelgava
21:00
Spartaks Jūrmala

748 Latvia - First Liga

Lokomotiv Daugavpils
17:00
Dinamo Riga
Grobiņa
19:00
Auda
Saldus SS/Leevon
20:00
Smiltene

57142 Macedonia FYR - First League

Akademija Pandev
21:30
Struga
Rabotnicki
21:30
Vardar
Makedonija
21:30
Belasica

998 Montenegro - First League

Dečić
01:00
Jezero
Mladost Ljeskopolje
01:00
Budućnost
Mladost
01:00
Petrovac

998 Montenegro - Second League

Jedinstvo
21:30
Berane
Grbalj
21:30
Bokelj
Arsenal Tivat
21:30
Drezga
Igalo
21:30
Ibar
Kom
01:00
Mornar

1578 นอร์เวย์ อีลิทซีเรียน

Haugesund
23:00
Vålerenga
Brann
01:30
Strømsgodset

2 Poland - Ekstraklasa

Lechia Gdańsk
20:00
Raków Częstochowa
Wisła Kraków
22:30
Śląsk Wrocław
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Jagiellonia Białystok

2 Poland - 1. Liga

Radomiak Radom
17:40
Widzew Lodz
Miedź Legnica
21:00
Sandecja Nowy Sącz
Górnik Łęczna
22:00
Bełchatów
Puszcza Niepołomice
00:00
Resovia Rzeszów
Tychy 71
00:00
Stomil Olsztyn
Nieciecza
01:00
Zagłębie Sosnowiec

155 Romania - Liga 1

Hermannstadt
22:00
Academica Clinceni
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
Sepsi

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

สปาร์ตัก มอสโก
22:00
Arsenal Tula
Khimki
00:00
Rotor Volgograd

1161 สกอตติชพรีเมียร์ชิป

St. Johnstone
21:00
St. Mirren
Kilmarnock
21:00
Dundee United
Livingston
21:00
Ross County
Hamilton Academical
23:30
กลาสโกว์ เรนเจอร์

296 Serbia - Super Liga

Rad Beograd
22:00
Napredak
Novi Pazar
00:30
Radnik Surdulica
Zlatibor Čajetina
00:30
Mladost Lučani
Bačka Palanka
00:30
Voždovac
Radnički Niš
00:30
Proleter Novi Sad

296 Serbia - Prva Liga

Žarkovo
22:00
Dubocica
Zemun
22:00
Jagodina
Borac Čačak
00:30
Železničar Pančevo

401 Slovakia - Fortuna Liga

Senica
23:30
Nitra
Spartak Trnava
00:00
Sereď

401 Slovakia - 2. Liga

Liptovský Mikuláš
21:30
Petržalka akadémia
Púchov
21:30
Komárno
FK Košice
21:30
Partizán Bardejov
Skalica
00:00
Slavoj Trebišov

1638 Slovenia - 1. SNL

Bravo
22:00
Gorica
Aluminij
02:00
Celje

1638 Slovenia - 2. SNL

Krško
22:00
Dekani
Radomlje
22:00
Dob
Triglav
22:00
Smartno
NŠ Drava
22:00
Krka
Primorje
22:00
Fužinar
Nafta
01:00
Beltinci

47 ออลสเวนส์คานสวีเดน

Östersunds FK
20:00
Falkenberg
Varberg BoIS
20:00
Sirius

47 Sweden - Allsvenskan Women

Umea W
19:00
Uppsala W
Kristianstads W
20:00
Goteborg FC W
KIF Orebro
21:00
Linkoping W

47 Sweden - Superettan

Dalkurd
18:00
Västerås SK
Degerfors
20:00
Halmstad
Trelleborg
22:30
Jönköpings Södra
AFC Eskilstuna
22:30
GIF Sundsvall
Öster
22:30
GAIS

47 Sweden - Ettan: North

IFK Luleå
18:00
Brommapojkarna
Örebro Syrianska
18:00
Sandviken
Täby
19:00
Berga
Frej
19:00
IF Karlstad Fotboll
Karlslund
21:00
Sollentuna
Gefle
21:00
Nyköping
Haninge
22:00
Vasalund

47 Sweden - Ettan: South

Lindome
18:00
Trollhättan
Lund
19:00
Utsikten
Eskilsminne
19:00
Linköping City
Motala
19:00
Karlskrona
Oskarshamns AIK
20:00
Qviding FIF
Torns
20:00
Skövde AIK
Landskrona
20:00
Assyriska Turabdin

62 Switzerland - Swiss Cup

Monthey
23:00
Black Stars
Schöftland
23:00
Sierre
Haute-Broye
23:00
Vevey Sports

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Peremoga
19:00
Kremin'
Metal Kharkiv
19:30
VPK-Ahro Shevchenkivka
Metalurh Zaporizhya
20:00
Avanhard
Nikopol
20:00
Krystal
Viktoriya Mykolaivka
21:00
Yarud Mariupol'
Alians Lypova Dolyna
21:00
Metalist 1925 Kharkiv
Enerhiya Nova Kakhovka
21:00
Chornomorets
Balkany Zorya
21:00
Mykolaiv
Rubikon
21:00
Dinaz Vyshhorod
Nyva Vinnytsya
21:00
Chernihiv
Podillya Khmelnytskyi
21:00
Prykarpattia
MSK Dnipro Cherkasy
22:00
Veres
Bukovyna
22:00
Uzhhorod

5 Brazil - Serie A

Atlético Mineiro
02:00
Athletico PR
Botafogo
03:00
Internacional
Fluminense
05:00
Vasco da Gama
Bahia
05:00
Palmeiras

5 Brazil - Serie B

Guarani
07:30
Náutico
Juventude
21:00
Botafogo SP
Vitória
02:30
Paraná
Cruzeiro
05:00
América Mineiro
Figueirense
05:00
Confiança

5 Brazil - Serie C

Santa Cruz
03:00
Imperatriz
Manaus
05:00
Paysandu

80 Chile - Primera Division

Colo-Colo
00:30
Santiago Wanderers
Coquimbo Unido
03:00
Huachipato
Universidad Católica
05:30
Unión Española

80 Chile - Primera B

Copiapó
23:00
Cobreloa
Deportes Valdivia
23:30
Puerto Montt
Ñublense
02:00
San Marcos
Santiago Morning
02:00
San Luis

353 Colombia - Torneo Betplay

Cortuluá
07:00
Tigres
Atlético Huila
07:00
Atlético
Leones FC
07:00
Barranquilla
Fortaleza CEIF
07:00
Valledupar
Bogotá
07:00
Llaneros
Real Santander
07:00
Unión Magdalena
Real Cartagena
07:00
Deportes Quindío
Boca Juniors de Cali
07:00
Orsomarso

1739 Costa Rica - Primera Division

Pérez Zeledón
05:00
Guadalupe
Santos de Guápiles
06:00
Grecia

459 Ecuador - Liga Pro

Aucas
07:00
Macará
Mushuc Runa
01:00
Deportivo Cuenca
Orense
03:15
LDU Quito
Barcelona Guayaquil
05:30
Olmedo

53128 Guatemala - Liga Nacional

Comunicaciones
00:00
Xelajú
Sacachispas
02:00
Achuapa
Cobán Imperial
04:30
Municipal

458 Mexico - Liga MX

Puebla
07:30
Toluca
Mazatlán
09:35
Tigres UANL

3990 Nicaragua - Primera Division

Junior Managua
06:00
Diriangén

1190 Paraguay - Division 1

River Plate
03:30
Guaraní
Nacional Asunción
06:00
12 de Octubre

338 Peru - Primera Division

César Vallejo
23:00
Sport Huancayo
Alianza Lima
01:15
Real Garcilaso
Ayacucho
03:30
Carlos Manucci

158 Uruguay - Primera Division

Plaza Colonia
22:00
Deportivo Maldonado
Fénix
01:00
Nacional
Torque
03:30
Rentistas

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มอนทรีออล อิมแพ็ค
07:00
โตรอนโต้ เอฟซี
แอตแลนต้า ยูไนเต็ด
02:30
ออร์แลนโด้ ซิตี้
ซินซินนาติ
06:30
โคลัมบัส ครูว์
ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
06:30
ดีซี ยูไนเต็ด
นิวยอร์กซิตี
06:30
ชิคาโก ไฟร์

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Rio Grande Valley
07:00
San Antonio
Loudoun United
05:30
New York RB II
Charlotte Independence
06:00
Birmingham Legion
North Carolina
06:00
Memphis 901
Charleston Battery
06:30
Tampa Bay Rowdies

146 South Africa - Premier League

Orlando Pirates
18:30
SuperSport United
Highlands Park
18:30
Maritzburg United
AmaZulu
20:30
Black Leopards
Golden Arrows
23:00
Cape Town City

886 Egypt - Premier League

El Entag El Harby
20:30
El Geish
Aswan
23:00
Pyramids FC
Al Masry
01:30
Al Ahly

26 Mali - Premiere Division

Stade Malien Bamako
23:00
Yeelen Olympique

1424 Morocco - Botola Pro

FAR Rabat
00:00
Khouribga
Rapide Oued Zem
00:00
Youssoufia Berrechid
Olympic Safi
02:00
Difaâ El Jadida
Moghreb Tétouan
04:00
Wydad Casablanca
Hassania Agadir
04:00
FUS Rabat

2568 Zambia - Super League

Kabwe YSA
05:00
Nkana
Green Eagles
05:00
Forest Rangers
Green Buffaloes
05:00
NAPSA Stars
Kansanshi Dynamos
05:00
Lumwana Radiants
Lusaka Dynamos
05:00
Nakambala Leopards
Red Arrows
05:00
Zanaco
Nkwazi
05:00
Buildcon
Mufulira Wanderers
05:00
Power Dynamos
ZESCO United
05:00
Kabwe Warriors

97374 Jordan - Premier League

Al Wihdat
22:00
Al Hussein
Al Ramtha
00:30
Shabab Al Ordon

35376 Saudi Arabia - Pro League

Al Adalh
22:40
Al Raed
Dhamk
23:00
Abha
Al Nassr
00:40
Al Feiha
Al Hilal
00:40
Al Hazm

1439 Tunisia - Ligue 1

Kairouan
22:30
Hammam-Lif
CA Bizertin
22:30
Monastir
Tataouine
22:30
Métlaoui

5618 China PR - Super League

Guangzhou R&F
17:00
Shenzhen
Shandong Luneng
19:00
Dalian Professional

712 เคลีก เกาหลีใต้

Sangju Sangmu
16:00
Incheon United
Suwon Bluewings
18:00
Busan I'Park

712 Korea Republic - National League

Pyeongtaek Citizen
15:00
Mokpo City
Hwaseong
15:00
Yangju Citizen
Gyeongju Citizen
15:00
Jeonju
Chuncheon
15:00
Gimpo
Gangneung City
17:00
Gyeongju HNP
Cheongju
17:00
Gimhae City
Daejeon Korail
17:00
Changwon City

3995 Malaysia - Premier League

Kelantan
20:00
Pulau Pinang
PKNP
20:00
Selangor United
Johor Darul Ta'zim II
20:00
Kelantan United

3995 Malaysia - Super League

Terengganu
20:00
Sabah
PDRM
20:00
Kedah
Selangor
20:00
MISC

224 Bulgaria - 3. League Northeast

Dunav 2010
21:00
Spartak Varna
Septemvri Tervel
22:00
Sportist General Toshevo
Svetkavitsa Targovishte
22:00
Inter Dobrich
Botev Novi Pazar
22:00
Chernomorets Balchik

245 Czech Republic - 3. Liga CFL

Zbuzany
15:15
Slovan Liberec II
Jablonec II
15:15
Ústí nad Orlicí
Motorlet Praha
15:15
Karlovy Vary
Povltava FA
15:30
Benesov
Sokol Živanice
22:00
Sokol Zápy

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Viktoria Otrokovice
15:15
Uherský Brod
Vysočina Jihlava II
15:30
Vrchovina
Odra Petrkovice
21:30
Frýdek-Místek
Hanácká
22:00
Hlučín

245 Czech Republic - 4. Liga Division A

České Budějovice II
19:00
Hvězda Cheb
Prestice
19:30
Rokycany
Klatovy
22:00
Slavoj Mýto
Doubravka
22:00
Petřín Plzeň

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Štětí
15:15
Tatran Rakovnik
Aritma Praha
15:15
Dobris
FK Brandys nad Labem
15:15
Arsenal Česká Lípa
Neratovice-Byškovice
15:15
Kladno
Olympie Brezova
21:00
Banik Sous
Slaný
22:00
Český Brod

245 Czech Republic - 4. Liga Division C

Sparta Kutná Hora
15:15
Poříčany
Velke Hamry
15:15
Hlinsko
Letohrad
22:00
Horky nad Jizerou
Trutnov
22:00
Dvůr Králové

245 Czech Republic - 4. Liga Division E

FC Vsetin
19:00
Slavičín
Nove Sady
21:30
HFK Olomouc
Valašské Meziříčí
21:30
Kozlovice
Hranice
21:30
Bzenec
Strani
21:30
Viktorie Přerov

245 Czech Republic - 4. Liga Division D

Havlickuv Brod
21:30
Břeclav
Hodonín-Šardice
21:30
Stara Rise

320 Denmark - 2. Division Group 1

Næsby
19:00
Brabrand
Jammerbugt
19:00
Oure
Middelfart
19:00
VSK Århus
Dalum
19:00
Sydvest
Frem
20:00
Aarhus Fremad

320 Denmark - 2. Division Group 2

FA 2000
18:45
Avarta
Hillerød
19:00
AB
Nykøbing
20:00
Skovshoved
Brønshøj
20:00
Vanløse

320 Denmark - Denmark Series Group 1

BSF
15:30
Fremad Valby
Avedøre
17:00
Ishøj
Frederikssund
18:00
Husum
Karlslunde
18:00
Køge Nord

320 Denmark - Denmark Series Group 2

LSF
17:30
Allerod
Otterup
18:00
Taastrup
Skjold Birkerod
18:00
B 1908
Greve
18:00
GVI

320 Denmark - Denmark Series Group 3

Tarup-Paarup
18:00
Varde IF Elite
Odder
19:00
Marienlyst

320 Denmark - Denmark Series Group 4

Lyseng
18:15
Silkeborg KFUM
Skjold Sæby
18:30
Vejgaard B
Aarhus Fremad II
19:00
VRI
Djursland
20:00
Kjellerup

1233 Finland - Kakkonen

SalPa
19:00
KaaPo
PKKU
19:00
JäPS
JIPPO
21:00
Vaajakoski
FC Espoo
21:00
Atlantis
Reipas
21:00
MiPK

17 France - CFA Group A

Lorient II
22:00
Vannes
C' Chartres
22:30
Fleury 91
Rouen
23:00
Poissy
Blois
23:00
Caen II
Granville
23:00
Chateaubriant Voltigeurs
Sainte Geneviève
23:00
Saint-Malo
Guingamp II
23:00
St-Pryvé St-Hilaire
Versailles
23:00
Stade Plabennec

17 France - CFA Group B

Lens II
21:00
Gobelins
Reims II
22:00
Bobigny
Épinal
23:00
Entente SSG
Sedan
23:00
Schiltigheim
Beauvais
23:00
St Maur Lusitanos
Haguenau
23:00
Belfort
Auxerre II
23:00
Olympique St Quentin
Gazélec Ajaccio
01:00
Metz II

17 France - CFA Group C

Louhans-Cuiseaux
23:00
Martigues
Rumilly Vallieres
23:00
Chasselay MDA
Aubagne
23:00
Monaco II
Grasse
23:00
Andrézieux
Saint-Priest
23:00
Hyères
Toulon
23:00
Fréjus St-Raphaël
Olympique Marseille II
23:00
Olympique Lyonnais II

17 France - CFA Group D

Bourges Foot
23:00
Angers SCO II
Béziers
23:00
Chamalières
Le Puy F.43 Auvergne
23:00
Romorantin
Les Herbiers
23:00
Bourges 18
Yzeure
23:30
Angoulême
Canet Roussillon
00:00
Colomiers US

17 France - National 3: Bourgogne-Franche-Comté

Saint-Apollinaire
22:00
Gueugnon
Paron
22:00
Racing Besançon
Montceau
23:00
Dijon II
Morteau Montlebon
23:00
Valdahon Vercel
Selongey
23:00
Pontarlier
Grandvillars
23:00
Sochaux II
Besancon FC
23:00
Jura Dolois

17 France - National 3: Bretagne

Vitré
23:00
Rennes II
Dinan Léhon
23:00
Lannion
Guipry-Messac
23:00
Drapeau Fougères
Stade Pontivy
23:00
Saint-Pierre Milizac
Saint-Colomban Locmine
23:00
TA Rennes
Stade Briochin II
23:00
Pontivy GSI
Plouzane
23:30
Brest II

17 France - National 3: Centre-Val de Loire

Saran Municipal
22:00
Chateauneuf-sur-Loire
J3 Amilly
23:00
Déols
Tours
23:00
Saint-Jean-le-Blanc
Tourangeau
23:00
Vierzon
Avoine OCC
23:30
Chateauroux II
Montlouis
00:00
Orleans II

17 France - National 3: Grand-Est

Mulhouse
21:00
RC Epernay
Raon l'Etape
22:00
Illkirch Graffenstaden
Prix-lès-Mézières
22:30
Thaon
Sarre Union
23:00
Saint-Louis Neuweg
Amneville
23:00
Troyes II

17 France - National 3: Hauts-de-France

Valenciennes II
23:00
Amiens SC II
Croix Football IC
23:00
Olympique Marcquois
Feignies-Aulnoye
23:00
US Chantilly
Le Touquet
23:00
Boulogne II
Vimy
23:00
Saint-Omer
Lille II
23:00
Amiens AC
Wasquehal
23:00
Maubeuge

17 France - National 3: Normandie

Le Havre II
21:00
Oissel CMS
Évreux 27
22:00
Cherbourg
Bayeux
23:00
AG Caennaise
Romilly-Pt St Pierre
23:00
Alencon
Dieppe
23:00
Vire
Saint-Lo Manche
23:00
Quevilly II
Dives-Cabourg
23:30
Avranches II

1578 Norway - 2. Division

Skeid
18:00
Florø
Tromsdalen
18:00
Fløya
Nardo
19:00
Bærum
Hødd
21:00
Brattvåg
Kjelsås
21:00
Moss
Eidsvold
21:00
Fredrikstad
Fram
21:00
Flekkerøy
Sotra
21:00
Egersund

2 Poland - 2. Liga East

Stal Rzeszów
20:00
Polkowice
Kalisz
22:00
Stargard Szczeciński
Bytovia Bytów
00:46
Olimpia Grudziądz
Motor Lublin
00:50
Znicz Pruszków

296 Serbia - Srpska Liga - East

Jedinstvo Paraćin
21:30
Timok
Moravac Mrštane
21:30
FK Toplicanin Prokuplje

296 Serbia - Srpska Liga - West

Tutin
21:30
Jedinstvo Ub
Takovo
21:30
Budučnost Krušik
Semendrija 1924
21:30
Sloboda Užice
Sumadija Arandelovac
21:30
Sušica
Mačva 1929
21:30
Sloga Požega
Gruža
21:30
Jošanica

401 Slovakia - 3. Liga - West

Beluša
22:00
Veľké Ludince
Spartak Myjava
00:30
Lednické Rovne

47 Sweden - Division 2: Norra Gotaland

Stenungsund
18:00
IFK Åmål
Gauthiod
19:00
Vårgårda
Grebbestad
19:00
IFK Tidaholm
Oddevold
20:00
Sävedalen
Nordvärmland
20:00
Lidköping

47 Sweden - Division 2: Norra Svealand

Hudiksvall
19:00
Karlberg
Stockholm Internazionale
19:00
Stocksund
Skiljebo
20:00
Enkoping
Kvarnsveden
20:00
Fagersta Södra IK
IFK Österåker
21:00
Kungsängen
Gamla Upsala
21:00
Enskede
Fanna BK
21:00
Lidingö

47 Sweden - Division 2: Norrland

Sandviks
19:00
Täfteå
Ytterhogdal
19:00
Gottne IF
Morön
19:00
Umeå FC Akademi

47 Sweden - Division 2: Ostra Gotaland

Husqvarna
19:00
Nosaby
Asarum
19:00
Tord
IFK Hässleholm
19:00
Bromolla
Räppe
20:00
Kristianstad
Dalstorps
20:00
Hässleholms IF
Karlshamn
20:00
Almeboda Linneryd
Österlen
23:00
Syrianska

47 Sweden - Division 2: Sodra Svealand

Forward
18:00
Gute
Tyreso
19:00
Kumla
Assyriska IF
21:00
Åtvidaberg
Värmbols
21:00
Assyriska
Trosa-Vagnhärad SK
21:00
Arameiska / Syrianska

47 Sweden - Division 2: Vastra Gotaland

Vastra Frolunda
17:00
Varbergs GIF
Vinberg
18:30
IFK Malmö
Halmia
19:00
Olympic
Ullared
19:00
Eslov
Limhamn Bunkeflo
19:00
Rosengård
Ängelholm
21:00
Onsala

5 Brazil - Brasiliense

Gama
02:00
Brasiliense

866998 Fiji - National Football League

Ba
10:00
Rewa

712 Korea Republic - K League 2

Gyeongnam
16:30
Suwon
Jeju United
17:00
Anyang

98 Australia - Brisbane Premier League

Acacia Ridge
14:00
Taringa Rovers
Grange Thistle
14:30
Bayside United
Caboolture
15:00
North Star

98 Australia - Capital Territory

Belconnen United
12:00
Cooma Tigers
Monaro Panthers
14:30
Gungahlin
Woden Weston
15:25
Canberra Olympic

98 Australia - New South Wales

Mt Druitt Town
16:00
Western Sydney W. II
Sydney II
16:00
Manly United

98 Australia - Npl Western Australia

Armadale
14:00
Perth Glory II
Gwelup Croatia SC
14:00
Bayswater City
Balcatta
14:00
Inglewood United
Floreat Athena
14:00
Sorrento
ECU Joondalup
14:00
Perth
Rockingham City
14:00
Cockburn City

98 Australia - Npl Tasmania

Riverside Olympic
11:00
Clarence Zebras
Kingborough Lions
11:15
Devonport City
Glenorchy Knights
13:30
Launceston City
Olympia Warriors
15:30
South Hobart

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
14:00
Capalaba
Brisbane City
14:30
Moreton Bay United
Brisbane Strikers
15:30
Gold Coast United

2 Poland - Ekstraliga Women

Bydgoszcz
16:45
UKS SMS Lodz W
Czarni Sosnowiec W
18:00
Akademia Piłkarska LG

245 Czech Republic - U19 League

FK Pardubice U19
15:15
Meteor Praha U19
Slovacko U19
16:00
Opava U19
Brno U19
16:00
FC Fastav Zlin U19
Sparta Praha U19
16:00
Ceske Budejovice U19
Plzen U19
16:00
Hradec Kralove U19
Sigma Olomouc U19
16:00
Karvina U19
Slavia Prague U19
16:00
Pribram U19

245 Czech Republic - First League Women

Horní Heršpice
16:00
Sparta Prague W
Slavia Prague W
19:00
Liberec W
Plzen W
19:00
Slovacko W

245 Czech Republic - Czech Cup Women

Souš / Ervěnice-Jirkov W
15:30
Bohemians 1905 W

2 Poland - Central Youth League

Escola Warszawa U18
17:00
Gornik Z. U18
Slask U18
17:00
Arka Gdynia U18
Jagiellonia U18
17:15
Korona Kielce U18
SMS Łódź U18
21:00
Hutnik Kraków U18

98 Australia - Npl South Australian

NE MetroStars
12:30
Para Hills Knights
Adelaide Comets
12:30
Adelaide Blue Eagles
Modbury Jets
12:30
Croydon Kings
Adelaide City
12:30
Adelaide United ||
Cumberland United
14:30
Campbelltown City
Adelaide Olympic
15:30
Adelaide Raiders

98 Australia - Npl Victoria

Avondale Heights
12:00
Hume City
Altona Magic
15:00
Port Melbourne
Dandenong Thunder
16:00
Oakleigh Cannons

62 Switzerland - 1.Liga Classic

St. Gallen II
20:00
Balzers
Baden
21:00
Goldau
Wohlen
21:00
Luzern II
Zug
21:00
Muttenz
Bulle
21:00
La Chaux-de-Fonds
Red Star Zürich
21:00
Wettswil-Bonstetten
Gossau
21:00
Thalwil
Eschen / Mauren
21:00
Höngg
Echallens
22:00
Lancy
Paradiso
22:00
Winterthur II
Linth
22:00
Kosova
Chênois
23:00
Azzurri 90
Meyrin
23:00
Terre Sainte
Biel-Bienne
01:00
Buochs

62 Switzerland - 1.Liga Promotion

Sion II
20:00
Breitenrain
Brühl
21:00
Rapperswil-Jona
Cham
21:00
Basel II
YF Juventus
21:00
Yverdon Sport
Étoile Carouge
23:00
Münsingen

3126 Luxembourg - National Division

Racing
23:00
Fola Esch

227 Russia - Pfl

Ural 2
16:00
Orenburg II
Leningradets
17:00
Murom
Krylya Sovetov Samara II
17:00
Volna Kovernino
Zenit Izhevsk
18:00
Lada Tolyatti
Chelyabinsk
19:00
Nosta
Kaluga
20:00
Kvant
Strogino
20:00
Metallurg Lipetsk
Sokol Saratov
20:00
Sakhalin
Znamya Noginsk
20:00
Ryazan
Torpedo Vladimir
20:00
Zenit II
Luki-Energiya
20:00
Tver
Smolensk
20:00
Dolgie Prudy
KAMAZ
20:00
Lada SOK
Makhachkala
20:00
SKA Rostov
Tuapse
20:30
Mashuk-KMV
Salyut Belgorod
21:00
Krasnyy-SGAFKST
Avangard Kursk
21:00
Khimki 2
Saturn Ramenskoye
21:00
Metallurg Vidnoye
Dinamo Moskva II
21:00
Kazanka
Spartak Nal'chik
21:00
Kuban Kholding
Fakel II
22:00
Khimik Novomoskovsk
Dinamo Stavropol'
22:00
Legion Dynamo
Urozhay
22:30
Druzhba
Chernomorets
22:30
Essentuki

47 Sweden - Elitettan Women

Sandviken W
18:00
Kvarnsvedens W
IFK Kalmar W
20:00
Älvsjö AIK W
Jitex W
20:00
Lidköping W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

KuPS W
18:30
HJK W
Åland United
21:00
JyPK W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Servette Chênois W
23:00
Luzern W
Lugano W
00:00
Zurich W
Grasshopper W
01:00
Young Boys W

556 Belgium - Super League Women

Eendracht Aalst W
19:00
Club Brugge W
RSC Anderlecht W
19:00
St. Liege W

320 Denmark - Elitedivisionen Women

AaB W
19:00
FC Thy - ThistedQ
Farum BK W
19:00
Køge
AGF W
19:00
Brondby W
Fortuna Hjorring W
21:15
KoldingQ W

674 Hungary - Nb I Women

Viktória Szombathely W
21:30
Győri ETO W
Diósgyőri VTK W
22:00
Kelen W
เฟเรนซ์วารอส
22:00
Astra Hungary W
MTK Hungaria W
22:00
Szent Mihály W

251 Italy - Serie A Women

Florentia W
22:45
Verona W
San Marino Academy
22:45
AC Milan W
Juventus W
01:45
Empoli W

458 Mexico - Liga Mx Women

Atlas W
22:00
Querétaro W

119 Georgia - David Kipiani Cup

Samgurali
19:00
WIT Georgia
Tbilisi City
19:00
Shukura
Spaeri
22:30
Rustavi

74505 Qatar - QSL Cup

Al Rayyan
20:00
Al Arabi
Al Ahli
23:00
Al Sadd

3483 USA - USL League One

Chattanooga Red Wolves
00:00
New England II
Richmond Kickers
05:30
Greenville Triumph

5 Brazil - Brasileiro Women

Cruzeiro
00:00
Grêmio
Ponte Preta
01:00
Palmeiras W
Vitória BA
06:30
Iranduba

155 Romania - Liga 2

CSM Slatina
15:00
Dunărea Călăraşi
Comuna Recea
15:00
Csikszereda
ASU Poli Timişoara
15:00
Mioveni
Unirea Slobozia
15:00
Sporting Turnu
Metaloglobus
15:00
Pandurii Târgu Jiu
SCM Gloria Buzau
16:00
Concordia Chiajna
U Craiova 1948
19:30
Ripensia Timişoara

17 France - National 3: Nouvelle-Aquitaine

Aviron Bayonnais
23:00
Libourne
Chauvigny
23:00
Stade Bordelais
Bordeaux II
23:00
Tartas-St Yaguen
Neuville
23:30
Niort II
Poitiers
00:00
Lège-Cap-Ferret
Bressuire
00:00
Chatellerault
Cognac
00:00
Anglet Genets

17 France - National 3: Occitanie

Nîmes II
23:00
Toulouse II
Balma
23:30
Olympique d'Alès
Muret
00:00
Agde
Alberes Argelès
00:00
Castanet

17 France - National 3: Paris Île-de-France

Aubervilliers
21:00
Meaux Academy Football
Paris II
21:30
Racing Colombes 92
Mantes 78
22:00
Drancy JA
Blanc Mesnil
23:00
Créteil II
Ivry US
23:00
Les Ulis

17 France - National 3: Corse-Méditerranée

Cannet Rocheville
20:00
Ajaccio II
Corte
20:00
Nice II
Côte Bleue
20:00
Cannes
Istres
23:00
Villefranche SJB
Consolat Marseille
23:00
Marseille Endoume Catalans

401 Slovakia - Youth League

Dukla U19
16:00
Spartak Trnava U19
Senica U19
16:00
Ružomberok U19
Žilina U19
16:00
Nitra U19
Slovan Bratislava U19
16:00
Trenčín U19
DAC U19
16:00
Podbrezová U19

98 Australia - Victoria NPL Youth League

Green Gully U20
10:00
Eastern Lions U20
Altona Magic U20
11:00
Port Melbourne U20
Dandenong Thunder U20
12:00
Oakleigh Cannons U20

479 Japan - Nadeshiko League 1

Iga Kunoichi W
14:00
เซเรโซ โอซาก้า

1004 Canada - Premier League

Valour
23:00
Edmonton
HFX Wanderers
02:00
York9

1796 Iceland - 4. Deild

KFB
19:00
Ísbjörninn
ÍH
21:00
ÍBU
KH
21:00
Kría
Horhur I.
21:00
Hvíti riddarinn
KM
21:00
KÁ Hafnarfjördur
Skallagrímur
21:00
Hamar
Samherjar
23:00
Berserkir

1796 Iceland - 3. Deild

Reynir
20:00
Einherji
Vængir Jupiters
21:00
KV
Höttur / Huginn
21:00
Augnablik
Ellidi
21:00
Sindri
Álftanes
23:00
Ægir
KFG
23:00
Tindastóll

143 Austria - Landesliga: Vorarlberg

Alberschwende
21:00
Andelsbuch
Lochau
22:00
Fussach
Admira Dornbirn
22:00
Höchst
Bizau
22:00
Blau-Weiß Feldkirch
Göfis
22:30
Bezau
Schruns
22:30
Ludesch

99474 World - Club Friendlies Women

Arminia Bielefeld W
19:00
พีอีซี ซโวลล์
Soyaux W
20:00
น็องต์
Stade de Reims W
22:00
SC Sand W
Werder Bremen W
05:00
Wolfsburg II W

1796 Iceland - Premier League Women

Selfoss W
21:00
FH W
KR W
21:00
Breidablik W
Thróttur Reykjavík
21:00
Fylkir W
Stjarnan W
21:00
ÍBV W

2345 Moldova - Moldovan Cup

FCM Ungheni
20:30
Sîngerei
Făleşti
20:30
Victoria Bardar
Socol Copceac
20:30
Spartanii Selemet
Ialoveni
20:30
Cahul
Sporting Trestieni
20:30
Sucleia

479 Japan - Japan Football League

Sony Sendai
13:00
Honda
Honda Lock
13:00
Nara Club
Biwako Shiga
13:00
Reinmeer Aomori

479 Japan - Nadeshiko League 2

โยโกฮามา เอฟซี
14:00
Setagaya Sfida
Elfen Saitama
16:00
Bunny's Kyoto

49477 ไทยลีก 3

Ang Thong
16:00
Cha Choeng Sao
Ayutthaya
16:00
Sa Kaeo City
Lamphun Warrior
16:00
Kamphaeng Phet
Ubon Ratchathani
16:00
Chiangrai
เมืองเลย ยูไนเต็ด
16:00
Chamchuri United
Muangkan United
16:00
Watbot

1233 Finland - Kolmonen

PKKU II
16:00
JäPS II
FJK Forssa
18:00
TKT
EsPa
18:30
ToTe
EuPa
19:00
VG-62
MPS/Atletico Malmi
19:00
VJS
OuHu
20:00
TP-47
Åland
20:00
Toejoen Veikot
Peimari United
20:00
TPK

รับชมตารางบอลล่าสุดได้เต็มที่ Livescorethai.net มีอัพเดททุกวัน!

แฟนบอลคนไหนที่ไม่อยากพลาดเกมส์การแข่งขันฟุตบอลในแต่ละนัด หรือแม้กระทั่งการแข่งขันในรอบนัดพิเศษ ซึ่งทุกท่านจะสามารถติดตามวันการแข่งขันและช่วงเวลาในการแข่งขันได้อย่างแม่นยำได้ที่ livescorethai.net เพราะในวันนี้มีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างแม่นยำ มีการอัพเดทข้อมูลในส่วนของวันและเวลาในการแข่งขันแบบล่วงหน้า หากใครอยากจะรู้วันและเวลาที่ชัดเจนจริง ๆ สามารถติดตามดูในหน้าเว็บไซต์ Livescorethai.net ได้เลย จะมีการอัพเดทข้อมูลเอาไว้ให้แก่ทุกท่านได้ติดตามกันแบบชั่วโมงต่อชั่วโมง หากใครเป็นแฟนบอลตัวยงก็สามารถติดตามได้แบบฟรี ๆ ไม่อั้นกันเลย ยิ่งถ้าหากใครเป็นสาวกด้วยแล้ก็ไม่ควรพลาดอย่างเด็ดขาด และไม่ใช่แค่จะมีเพียงตารางบอลให้ได้ติดตามข่าวสารกันเพียงเท่านั้น เพราะ Livescorethai มีข้อมูลดี ๆ เกี่ยวกับฟุตบอลเอาไว้อย่างครบถ้วน ไม่ว่าจะเป็น ผลบอลสด ดูบอลสด ทีเด็ดบอล หรือแม้กระทั่งราคาบอล เรามีอัพเดทให้ทุกท่านได้ติดตามอย่างทั่วถึงกันแบบทุกวันเลย!

ตารางบอลล่าสุด นัดต่อไปใครพบกับใคร เรามีแจกแจงให้หมดในทุก ๆ การติดตาม!

หลายคนอาจจะมองว่า จะมีการแจกแจงตารางบอลเอาไว้อย่างครบถ้วนจริงหรือ แล้วจะรู้ข่าวสารต่าง ๆ เหล่านี้อย่างละเอียดมาได้จากที่ไหน อย่างไร ซึ่งจริง ๆ แล้วในส่วนของข้อมูลการแข่งขัน ช่วงวันและเวลาที่แม่นยำ ทางเรา Livescorethai.net ได้ทำหน้าที่สืบค้นรวมไปถึงได้ทำการสอบถามผู้รู้แท้และผู้ที่เชี่ยวชาญเกี่ยวกับวันและเวลาในการแข่งขันแต่ละเ กมส์ แต่ละนัดการแข่งขันมาเป็นที่เรียบร้อย พร้อมทั้งมีการตรวจสอบข้อมูลว่าแม่นยำระดับที่สามารถนำเสนอหรือออกสื่อผ่านหน้าเว็บไซต์ของเราได้อย่างแ ท้จริง โดยที่ทุกท่านจะสามารถรับข้อมูลต่าง ๆ ที่เรานำเสนอได้อย่างแม่นยำ รวมไปถึงข้อมูลการอัพเดทในส่วนอื่น ๆ ซึ่งทางเราจะมีมานำเสนอแบบครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอล เพราะฉะนั้นแล้วใครที่เป็นแฟนบอลตัวยง สามารถติดตามและเข้ามาเป็นแฟนคลับของเว็บ Livescorethai ได้ทันที เพราะเรานำเสนอเฉพาะข้อมูลดี ๆ ที่ครบถ้วนเกี่ยวกับกีฬาฟุตบอลได้อย่างแท้จริง นอกจากนี้ถ้าหากใครอยากจะติดตามตารางบอลแบบล่วงหน้า เราก็ยังคงมีแจกแจงข้อมูลแบบล่วงหน้าให้ทุกคนได้ติดตามอีกเช่นเดียวกัน แต่ถ้าหากจะให้ชัวร์จริง ๆ แล้วละก็ ควรติดตามตารางการแข่งขันแบบวันต่อวันจะดีที่สุด เพราะทุกนัด ทุกการแข่งขันอาจจะมีการเลื่อนวันหรือเวลา โดยทางเราจะมีการอัพเดทในส่วนที่สำคัญเหล่านี้ให้กับแฟน ๆ ที่ติดตามข่าวสารผ่านหน้าเว็บไซต์อีกเช่นเคย เรื่องฟุตบอลแบบเจาะลึก ขอให้ทุกท่านไว้ใจเรา Livescorethai.net