วันพุธ, 26 สิงหาคม 2563

ตารางบอล ตารางบอลวันนี้ ตารางบอลพรุ่งนี้ โปรแกรมบอล โปรแกรมบอลวันนี้ ล่วงหน้า

ตารางบอล ดูฟุตบอลออนไลน์ ลิ้งค์ดูบอลสด โปรแกรมบอล ข่าวฟุตบอล ทุกลีก ประจำฤดูกาล 2019-2020 อัพเดทล่าสุด ทุกวัน

อัพเดทข้อมูลข่าวสารวงการฟุตบอล โปรแกรมบอลวันนี้ พร้อม ดูบอลสด โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล ตารางบอล ตารางบอลพรุ่งนี้ ทุกลีกดัง วันนี้ ล่าสุด รวมถึงนำเสนอ ข่าวฟุตบอล แบบคัดกรองจากทั่วทุกมุมโลก อัพเดทตารางบอลพรีเมียร์ลีก อังกฤษ ตารางบอลบุนเดสลีกา เยอรมัน ตารางบอลลีกเอิง ฝรั่งเศส ตารางบอลกัลโช่ เซเรียอา อิตาลี่ ตารางบอลไทยพรีเมียร์ลีก ลีกไทย บอลไทย ตารางคะแนนเอ็ม-150 แชมเปี้ยนชิพ และลีกดังอีกมากมายทั่วโลก อัพเดทรวดเร็ว วันต่อวัน ล่าสุด ทุกวัน

41 ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก

อัลค์มาร์
21:30
Viktoria Plzeň
ซูดูว่า
23:00
Maccabi Tel Aviv
Celje
23:00
Molde
คาราบัค
23:00
Sheriff
Lokomotiva Zagreb
00:00
Rapid Wien
ลูโดโกเรต์ส
00:30
Midtjylland
ซีเอฟอาร์ คลูจ์
01:00
ดีนาโมซาเกร็บ
ลีเกีย วอร์ซอว์
01:00
Omonia Nicosia
Dinamo Brest
01:00
Sarajevo
ยังบอยส์
01:15
เซลติก
01:45
เฟเรนซ์วารอส

41 ยูฟ่ายูโรปาลีก

Progrès Niedercorn
23:30
Zeta

479 เจลีก

วิสเซล โคเบะ
17:00
คาวาซากิ ฟรอนตาเล่
เอฟซี โตเกียว
17:00
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส
17:30
คอนซาโดเล ซัปโปโร

49477 ไทยลีก

ราชบุรี มิตรผล เอฟซี
17:45
ชลบุรี เอฟซี
สุโขทัย เอฟซี
18:00
สมุทรปราการ ซิตี้
โปลิศ เทโร เอฟซี
18:00
สุพรรณบุรี เอฟซี
การท่าเรือ เอฟซี
18:00
แบงค็อก ยูไนเต็ด
ตราด เอฟซี
19:00
ระยอง เอฟซี
พีที ประจวบ เอฟซี
19:00
นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด
19:00
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
บีจี ปทุม ยูไนเต็ด
20:00
เชียงราย ยูไนเต็ด

99474 World - Club Friendlies

Atlético Baleares
15:00
เลกาเนส
Wil
16:00
FC Schaffhausen
ลูโก
16:30
Ponferradina
เบอร์มิงแฮมซิตี
19:00
เลสเตอร์ ซิตี้
Karlsruher SC
19:00
Zwickau
Esbjerg
19:00
Viborg
Stuttgart II
19:00
Greuther Fürth II
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
19:10
วีวีวี เวนโล
Bochum
21:00
VfB Lübeck
สตุทท์การ์ดต
21:00
Hamburger SV
สตุทท์การ์ดต
21:00
Hamburger SV
ฮัดเดอร์ฟิลด์
21:00
Bradford City
SV Steinbach
22:00
Fortuna Düsseldorf II
ฮัดเดอร์ฟิลด์
22:00
ฟลีตวู้ด ทาวน์
Lamia
22:30
Volos NFC
Hartberg
22:30
ฮันโนเฟอร์ 96
Einheit Rudolstadt
23:00
Hallescher FC
Bellinzona
23:30
ลูกาโน
Bellinzona
23:30
ลูกาโน
Kaiserslautern II
23:30
Astoria Walldorf
Lancy
00:00
Stade Lausanne-Ouchy
Elversberg
00:00
Pirmasens
มาลากา
00:00
กาดิซ
เดปอร์ติโบ อลาเบส
00:00
เอสดี ฮูเอสก้า
KSV Ankerbrot
00:00
SC Wacker Vienna
Lupo-Martini
00:15
Borussia Hildesheim
Eintracht Trier
00:30
TuS RW Koblenz
Mirandés
00:30
โอซาซูนา
Germania Ratingen
00:30
VfB Solingen 1910
ฟอร์ทูน่า ซิตตาร์ด
01:00
วีวีวี เวนโล
Kriens
01:00
YF Juventus
Panathinaikos
01:00
OFI

11 Germany - Regionalliga: Nordost

Union Fürstenwalde
22:30
Carl Zeiss Jena
Babelsberg
00:00
Luckenwalde
Auerbach
00:00
Chemnitzer FC

11 Germany - Oberliga: Baden-Wurttemberg

Rielasingen-Arlen
00:00
Lörrach-Brombach
Astoria Walldorf II
00:00
Nöttingen

116 Cyprus - 1. Division

Ethnikos Achna
23:00
Enosis

245 Czech Republic - 2. Liga FNL

Hradec Králové
22:00
Vlašim

245 Czech Republic - Czech Cup

Nový Jičín
22:30
Odra Petrkovice
Jiskra Rýmařov
22:30
Prostějov
Valašské Meziříčí
22:30
Frýdek-Místek
Slavičín
22:30
Třinec
Unie Hlubina
22:30
Vítkovice
Stara Rise
22:30
Vysočina Jihlava
Ždírec nad Doubravou
22:30
Velké Meziříčí
Olešnice u Bouzova
22:30
Uničov
Skaštice
22:30
Vyškov
Detmarovice
22:30
Hlučín
Strani
22:30
Hanácká
Sokol Lanžho
22:30
Lisen
Admira Praha
23:00
Dukla Praha
Komárov
23:00
Ústí nad Labem
Přepeře
23:00
Varnsdorf

1233 Finland - Veikkausliiga

Haka
22:30
Lahti
HJK
22:30
SJK
TPS
22:30
HIFK
Mariehamn
22:30
RoPS

1233 Finland - Ykkonen

MYPA
22:30
MP

674 Hungary - Merkantil Bank Liga

Budaörs
22:30
Vasas
Szentlőrinc SE
22:30
Kaposvári Rákóczi
Debrecen
23:00
Szeged 2011
Siófok
00:00
Gyirmót
Szolnoki MÁV
00:00
DEAC
Szombathelyi Haladás
00:00
Ajka
Kazincbarcika
00:00
Dorogi
Békéscsaba
00:00
Soroksár SC
Csákvári TK
00:00
Pécsi MFC
Győri ETO
00:00
Nyíregyháza Spartacus

1796 Iceland - Pepsideild

KR
00:00
Valur
Stjarnan
01:00
KA
HK
02:15
Grótta

748 Latvia - Virsliga

Metta / LU
22:00
Riga

227 รัสเซียนพรีเมียร์ลีก

โลโคโมทีฟ มอสโก
22:30
Akhmat Grozny
Rubin Kazan'
22:30
Ufa
Rotor Volgograd
22:30
สปาร์ตัก มอสโก
คราสโนดาร์
00:30
ซีเอสเคเอ มอสโก
Rostov
00:30
Ural
Dinamo Moskva
00:45
เซนิต

227 Russia - FNL

Spartak Moskva II
19:00
Krasnodar II

227 Russia - Russian Cup

SKA Khabarovsk
16:00
Fakel
Tom' Tomsk
18:30
Olimpiyets
Yenisey
19:00
Volgar Astrakhan
Akron
19:00
Chertanovo
Orenburg
21:00
Spartak Vladikavkaz
Krylya Sovetov
21:30
Irtysh
Neftekhimik
22:00
Dinamo Bryansk
Veles
22:30
Baltika
Chayka
23:00
Tekstilshchik
Torpedo Moskva
23:30
Shinnik

47 Sweden - Svenska Cupen

Ekedalen
22:50
Gnosjo
Gottne IF
23:00
Stöde
Åryd
23:45
Asarum
Boxholm
00:00
Husqvarna
Hässleholms IF
00:00
Räppe
Boden
00:00
Tegs SK
Hisingsbacka
00:30
Gauthiod
Rosersberg
01:00
Stockholm Internazionale

86 Ukraine - Ukrainian Cup

Hirnyk
21:00
Cherkashchyna-Akademiya
Olimpiya Savyntsi
21:00
Hirnyk-Sport

5 Brazil - Serie A

São Paulo
05:00
Athletico PR

5 Brazil - Copa do Brasil

Fluminense
07:30
Figueirense
América RN
02:00
Juventude
CRB
02:00
Cruzeiro
Paraná
05:00
Botafogo

459 Ecuador - Liga Pro

LDU Quito
07:00
Delfin
Mushuc Runa
00:15
Universidad Católica
El Nacional
02:30
Olmedo
Emelec
04:45
LDU Portoviejo

458 Mexico - Liga de Expansión MX

Morelia
07:05
Pumas Tabasco
Alebrijes de Oaxaca
09:05
Dorados

1190 Paraguay - Division 1

Guaireña
04:00
Cerro Porteño
12 de Octubre
06:30
Olimpia

338 Peru - Primera Division

Carlos Manucci
23:00
Deportivo Llacuabamba
UTC Cajamarca
01:15
César Vallejo
Ayacucho
03:30
Sport Huancayo
Real Garcilaso
06:00
Sport Boys

158 Uruguay - Primera Division

Danubio
20:00
Fénix
Boston River
22:30
Plaza Colonia
Rentistas
01:00
River Plate
Deportivo Maldonado
03:15
Torque
Nacional
06:15
Progreso

3483 อเมริกา เมเจอร์ลีก

มอนทรีออล อิมแพ็ค
07:00
แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
สปอร์ติ้ง แคนซัส ซิตี้
07:30
ฮิวสตัน ไดนาโม
ออร์แลนโด้ ซิตี้
06:30
Nashville SC

3483 ยูไนเต็ด ซอคเกอร์ ลีก

Las Vegas Lights
09:00
Orange County
Charlotte Independence
06:00
North Carolina
Charleston Battery
06:30
Miami FC II

886 Egypt - Premier League

El Geish
21:00
Smouha
Masr
23:30
Al Masry
Al Ahly
02:00
El Gounah

1424 Morocco - Botola Pro

Difaâ El Jadida
00:00
Moghreb Tétouan
RSB Berkane
02:00
FAR Rabat
Ittihad Tanger
04:00
CR Khemis Zemamra
Wydad Casablanca
04:00
Raja Casablanca

1424 Morocco - Botola 2

Tihad Casablanca
23:00
KAC Kénitra
Wydad Fès
23:00
Racing de Casablanca
Riadi Salmi
23:00
Ittihad Khemisset
Chabab Rif Hoceima
23:00
Chabab Ben Guerir
Widad Témara
23:00
AS Salé
Kawkab Marrakech
23:00
Chabab Atlas Khénifra
Chabab Mohammédia
23:00
Olympique Dcheïra
Sidi Kacem
23:00
Maghreb Fès

2568 Zambia - Super League

Lumwana Radiants
05:00
Mufulira Wanderers
Nakambala Leopards
05:00
Kansanshi Dynamos
Zanaco
05:00
Lusaka Dynamos
Power Dynamos
05:00
Green Buffaloes

97374 Jordan - Premier League

Al Faysali
22:00
Al Sareeh
Al Faysali
22:00
Al Sareeh
Al Jazeera
00:30
Al Ahli
Al Jazeera
00:30
Al Ahli

21462 Kuwait - Premier League

Al Kuwait
22:55
Yarmouk
Al Sahel
01:00
Al Salmiyah

35376 Saudi Arabia - Division 1

Al Quadisiya
22:40
Al Shoalah
Al Khaleej
22:40
Al Jeel
Al Batin
23:00
Al Ansar
Al Bukayriyah
23:05
Jeddah

1439 Tunisia - Ligue 1

Chebba
22:30
CA Bizertin
Stade Tunisien
22:30
Slimane
Métlaoui
22:30
Kairouan
Monastir
01:00
Tataouine
Club Africain
01:10
ES Tunis

190321 Bahrain - Premier League

Manama
22:00
Busaiteen
Al Shabbab Manama
22:00
Al Hala

5618 China PR - Super League

Henan Jianye
14:00
Shanghai Shenhua
Shanghai SIPG
17:00
Chongqing Dangdai Lifan
Wuhan Zall
19:00
Tianjin Teda

245 Czech Republic - 3. Liga MSFL

Slovan Rosice
22:00
Vysočina Jihlava II

245 Czech Republic - 4. Liga Division B

Chomutov
23:00
Meteor Praha

1233 Finland - Kakkonen

VIFK
22:30
GBK

674 Hungary - NB 3: Nyugati

Menfocsanak
21:30
Balatonfuredi
Lipot SK
22:30
Nagyatadi FC
SC Sopron
22:30
Tatabánya
III. Kerületi TUE
22:30
Gardony
Szabadkikoto
22:30
Veszprém
Videoton II
22:30
Komárom
MTE 1904
22:30
Zalaegerszegi TE II
Nagykanizsai ULE
22:30
Érdi VSE
Bicskei
23:30
BKV Előre

296 Serbia - Srpska Liga - East

Car Konstantin
21:30
Vlasina
SFS Borac
21:30
Radan
Radnički Svilajnac
21:30
Timočanin
Morava Vladičin Han
21:30
Moravac Mrštane
FK Toplicanin Prokuplje
21:30
Župa
Buducnost Popovac
21:30
Rembas
Sinđelić Niš
21:30
Mladost Medoševac
Dunav Prahovo
21:30
Jedinstvo Paraćin
Timok
21:30
Kablovi Zaječar
Pčinja Trgovište
21:30
Trstenik PPT

5 Brazil - Acreano

Humaitá
07:00
Atlético Acreano
Vasco da Gama AC
05:00
Rio Branco

5 Brazil - Brasiliense

Brasiliense
21:00
Gama

5 Brazil - Paulista A2

Monte Azul
01:00
Portuguesa Santista
Portuguesa
01:00
ยูเวนตุส
Votuporanguense
01:00
São Caetano
Atibaia
01:00
Rio Claro
Sertãozinho
01:00
Taubaté
São Bernardo
01:00
XV de Piracicaba

98 ออสเตรเลีย เอ ลีก

เมลเบิร์น ซิตี้
14:00
เวสเทิร์นยูไนเต็ด
ซิดนี่ย์ เอฟซี
17:10
เพิร์ธ กลอรี

712 Korea Republic - K League 2

Jeju United
17:30
Bucheon 1995

2405 Estonia - Estonian Cup

Saku Sporting
22:00
Rakvere Tarvas
TransferWise
23:00
Tallinna Kalev
TJK Legion II
00:30
FC Tallinn
FCI Tallinn
00:45
Kuressaare

98 Australia - Npl Queensland

Peninsula Power
16:30
Redlands United
Brisbane Roar II
16:30
Gold Coast United

41 Europe - Champions League Women

Paris SG W
01:00
Lyon W

488 Iran - Hazfi Cup

Persepolis
21:30
Esteghlal

146 South Africa - Gladafrica Championship

Tshakhuma
20:00
Uthongathi
TS Galaxy
20:00
Free State Stars
JDR Stars
20:00
Ajax Cape Town
University of Pretoria
20:00
Cape Umoya United
Richards Bay
20:00
Moroka Swallows
Mbombela United
20:00
Royal Eagles
Steenberg United
20:00
Jomo Cosmos
TS Sporting
20:00
Real Kings

227 Russia - Pfl

Chita
16:30
Kolomna
Zenit Irkutsk
17:00
Znamya Truda
Dinamo Barnaul
17:00
Tyumen
Novosibirsk
19:00
Zvezda Perm

47 Sweden - Elitettan Women

Kvarnsvedens W
22:00
Alingsås W
Jitex W
22:00
AIK W
IFK Kalmar W
23:00
Bollstanäs W
Morön W
23:00
Mallbacken W
Brommapojkarna W
00:00
Lidköping W
Älvsjö AIK W
00:30
Sandviken W
Sunnanå
01:45
Hammarby W

47 Sweden - Svenska Cupen Women

Själevad W
23:30
Umedalen W
Göteborgs DFF W
00:00
Nittorps W

1233 Finland - Kansallinen Liiga Women

PK-35
23:00
PK-35 Vantaa W
Honka W
01:00
TiPS W
KuPS W
01:00
JyPK W

62 Switzerland - Nationalliga A Women

Lugano W
01:00
Grasshopper W
Basel W
01:00
Zurich W
Servette Chênois W
01:00
Young Boys W
Luzern W
01:00
St. Gallen

251 Italy - Primavera Cup

Verona U19
23:00
Fiorentina U19

3483 USA - USL League One

New England II
06:00
Greenville Triumph

5 Brazil - Brasileiro Women

Santos
00:00
Audax
Internacional RS
01:30
ฟลาเมงโก
Corinthians
05:30
Ferroviária

401 Slovakia - Youth League

Trenčín U19
19:00
Dukla U19

227 Russia - Premier League Women

Zvezda 2005 W
19:00
CSKA Moscow W
Krasnodar W
21:00
Chertanovo W
Ryazan VDV W
22:00
Lokomotiv Moscow W

1004 Canada - Premier League

Pacific
07:00
Valour
York9
00:00
Forge

1796 Iceland - 4. Deild

Ýmir
01:00
Vatnaliljur
ÍBU
01:00
GG
Léttir
01:00
KFS
Álafoss
01:00
Kormákur / Hvöt
Mídas
03:00
KB

1796 Iceland - 3. Deild

Ellidi
03:00
Vængir Jupiters

491 Northern Ireland - Premiership Women

Derry City W
02:00
Sion Swifts W
Linfield W
02:00
Crusaders Strikers W
Cliftonville W
02:00
Glentoran BU W

69697 Vietnam - Women's National League

Son La
16:00
Ha Noi
Ho Chi Minh City II
16:00
GT Thai Nguyen
Ho Chi Minh City
18:30
PP Ha Nam
Ha Noi II
18:30
TKS Viet Nam

1233 Finland - Kolmonen

OTP
22:00
HauPa
VPV
22:30
Korsnas
BK-46
22:30
CLE
FC Sääripotku
23:00
SIF
TPV II
00:00
Loiske